![](https://allareaentertainment.com/wp-content/uploads/2022/08/Jackson-Wang2-600x400.jpg)
คาร์เทียร์ขอขอบคุณแฟนๆ ชาวไทย ที่มาให้กำลังใจ “แจ็กสัน หวัง” แบรนด์แอมบาสเดอร์คาร์เทียร์อย่างล้นหลามที่งานปาร์ตี้ แคลช เดอ คาร์เทียร์ ที่สถานีรถไฟหัวลำโพงเมื่อคืนวันจันทร์ที่ผ่านมา โดยที่ความอบอุ่นไม่ได้ลดลงเลยไม่ว่าฝนจะโปรยปรายลงมาตลอดทั้งคืนก็ตาม คาร์เทียร์จึงอยากมอบภาพถ่ายสุดพิเศษจากในงานเพื่อแทนคำขอบคุณสำหรับการสนับสนุนของแฟนคลับ โดยแจ็กสันได้รับประสบการณ์อันน่าประทับใจและสนุกสนานจากปาร์ตี้เปิดตัว แคลช เดอ คาร์เทียร์ ซึ่งหลังจากนี้จะมีภาพของแจ็กสันในงานเผยแพร่ออกมาอีกเรื่อยๆ เพื่อให้แฟนๆ หายคิดถึงจนกว่าจะได้พบกันอีกครั้ง
![](https://allareaentertainment.com/wp-content/uploads/2022/08/Jackson-Wang3-600x400.jpg)