![](https://allareaentertainment.com/wp-content/uploads/2021/11/253527379_862663014395201_6056154483426844055_n-600x401.jpg)
ถึงแม้ทุกวันนี้จะมีดารารุ่นใหม่แจ้งเกิดในวงการมากมาย ถ้าหากย้อนกลับในยุค 90 หลายคนคงจะจำนางเอกสาวดาวรุ่งในสมัยนั้นได้ไม่ยาก อย่าง แหม่ม คัทลียา ,แอน สิเรียม, หมิว ลลิตา กับรอยยิ้มหวานๆ หน้าสวยๆ และความสามารถรอบตัว ซึ่งปัจจุบันยังมีผลงานในวงการบันเทิงกันอยู่ เรียกว่าเป็นนางเอกในตำนาน และยังเป็นไอดอลของน้องๆ รุ่นหลัง แต่ยังสวยไม่สร่างกันทุกคน จนตอนนี้ลูกๆ ของทั้งสามโตกันหมดแล้ว แม่ๆ ก็ยังสวยสดใสไม่เปลี่ยน
![](https://allareaentertainment.com/wp-content/uploads/2021/11/ย้อนวัน1-456x600.jpg)
โดยล่าสุดทั้งสามนางเอกยุค 90 ก็ได้กลับมาเจอกันเพื่อย้อนความทรงจำมิตรภาพที่ยาวนานเกือบ20 กว่าปีได้ ให้แฟนๆ ได้ชื่นใจ ซึ่งถือว่าเป็นภาพที่หาชมได้ยากมากๆ งานนี้บอกเลยว่าแต่ละคนยัง รักษามาตรฐานความสวยไว้ได้อย่างเหนียวแน่น เห็นแล้วก็นึกย้อนไป เมื่อครั้งโทรทัศน์ยังเป็นจอแก้ว และมีสาวๆ เหล่านี้ เล่นละครสนุกๆ ให้เราชมกันจริงๆ ว่าแล้วไปชมภาพกัน ที่สาวแอนเป็นคนโพสต์ลงอินสตาแกรม กับแคปชั่นน่ารักๆที่บอกไว้ว่า
“เกินร้อยเเน่ๆ หมายถึงอายุเราสามคนรวมกัน
#มาเจอกันอีกทีก็สนุกเหมือนเดิม #เเหม่มหมิวเเอน #นิวเจนยุค90”
![](https://allareaentertainment.com/wp-content/uploads/2021/11/252967200_619060896119301_4116493184514577803_n-600x600.jpg)
ขอบคุณภาพจาก IG : annsirium